M Saukewa: TPOP-3628

Saukewa: TPOP-3628

Gabatarwa:TPOP-36/28 babban aiki ne na polymer polyol.An shirya samfurin ta hanyar copolymerization na babban aiki polyether polyol tare da styrene, acrylonitrile monomer da ƙaddamarwa ƙarƙashin kariya ta takamaiman zafin jiki da nitrogen.TPO-36/28 wani nau'i ne na polyol na polymer tare da babban aiki da babban abun ciki mai ƙarfi.Yana da ƙananan danko, kwanciyar hankali mai kyau da ƙananan ragowar ST / AN.Ya dace da samar da high taurin da high elasticity kayayyakin.Yana da manufa albarkatun kasa don samar da high-sa polyurethane kumfa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Fuskanci

Ruwan madara fari viscous

GB/T 31062-2014

Hydroxy Value

(mgKOH/g)

24-30

GB/T 12008.3-2009

Abubuwan Ruwa

(%)

≤0.05

GB/T 22313-2008/

pH

5 ~ 8

GB/T 12008.2-2020

Dankowa

(mPa·s/25 ℃)

≤3000

GB/T 12008.7-2020

Ragowar Styren

(mgKOH/g)

≤20

GB/T 31062-2014

M Abun ciki

(%)

19-24

GB/T 31062-2014

Shiryawa

Yana kunshe ne a cikin fenti mai gasa karfe mai gasa tare da 210kg kowace ganga.Idan ya cancanta, ana iya amfani da jakunkuna na ruwa, ganga ton, tankunan tanki ko motocin tanki don jigilar kaya da sufuri.

Ajiya

Za a rufe samfurin a cikin kwantena na karfe, aluminum, PE ko PP, Ana bada shawara don cika akwati da nitrogen.An adana TPOP-36/28, Ka guje wa yanayi mai ɗanɗano, Kuma ya kamata a adana zafin jiki a ƙasa da 50 ° C, Ya kamata a yi ƙoƙarin kauce wa fallasa rana, nesa da tushen ruwa, tushen zafi.Adana zafin jiki sama da 60 ℃ zai haifar da lalacewar ingancin samfur.Dumama ko sanyaya ɗan gajeren lokaci yana da ɗan tasiri akan ingancin samfur.Yi hankali, Danko na samfurin zai karu a fili a ƙananan zafin jiki, Wannan halin da ake ciki zai kawo wasu matsaloli ga tsarin samarwa.

Lokacin garanti mai inganci

A ƙarƙashin madaidaicin yanayin ajiya, Rayuwar shiryayye na TPOP-36/28 ya kasance shekara ɗaya.

Bayanan tsaro

Yawancin polyol na polymer ba zai haifar da babbar illa ba idan aka yi amfani da su tare da wasu matakan kariya.Lokacin fesa ko fesa ruwa, barbashi da aka dakatar ko tururi, wanda zai iya tuntuɓar idanu, dole ne ma'aikata su sanya kariya ta ido ko fuska don cimma manufar kariya ta ido.Kar a sa ruwan tabarau na lamba.Wurin aiki ya kamata a sanye da kayan wanke ido da wuraren shawa.An yi imani da cewa samfurin ba shi da lahani ga fata.Yi aiki a wurin da zai iya haɗuwa da samfurin, Da fatan za a kula da tsabtar mutum, kafin cin taba da barin aiki, wanke fata a cikin hulɗa da samfurin tare da kayan wankewa.

Maganin zubewa

Ma'aikatan da ake zubarwa za su sa kayan kariya, Yi amfani da yashi, ƙasa ko duk wani abu mai dacewa da zai sha abin da ya zube, sannan a tura shi cikin akwati don sarrafa shi, a wanke wurin da ya cika da ruwa ko wanka.Hana abu shiga magudanun ruwa ko ruwan jama'a.Fitar da waɗanda ba ma'aikata ba, Yi aiki mai kyau a ware yanki kuma hana waɗanda ba ma'aikata shiga rukunin yanar gizon ba.Duk kayan da aka tattara za a yi musu magani bisa ga ka'idojin da suka dace na sashin kare muhalli na gida.

Karyatawa

Bayanan da shawarwarin fasaha da aka bayar a sama an shirya su sosai, Amma ba za su yi wani alƙawari a nan ba.Idan kana buƙatar amfani da samfuran mu, Muna ba da shawarar jerin gwaje-gwaje.Samfuran da aka sarrafa ko samarwa bisa ga bayanan fasaha da aka ba mu ba su ƙarƙashin ikonmu, Saboda haka, masu amfani suna ɗaukar waɗannan nauyin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana